Vé máy bay Sài Gòn (HCM) đi Indonesia

548

Indonesia là một quần đảo lớn vùng Đông Nam Á, đứng theo thế “chân trong chân ngoài” giữa đường xích đạo, nghĩa là một bên chân đặt trên Ấn Độ dương và một bên chân đặt trên Thái Bình dương.

Được ví như “Người khổng lồ đang ngủ” của Đông Nam Á.Indonesia níu chân du khách nhờ những di tích cổ kính, các bãi biển tuyệt đẹp hay nhà thờ Hồi giáo uy nghiêm…mua vé máy bay Cebu Pacific giá rẻ đi Indonesia du lịch .

Vé máy bay Sài Gòn (HCM) đi Indonesia


Hành trình và giá vé máy bay bay chuyến bay từ bay Sài Gòn (HCM) đi Jakarta

Chi tiết chuyến bay

Ho Chi Minh (Ho Chi Minh Son Nhut Airport) Đến Jakarta Cgk (Jakarta Soekarno Airport)
Hạng thường (T), Airbus 321 (321)
Khởi hành 10:00 Đi đến 13:00
Thời gian bay: 3h 0m

Tổng thời gian của hành trình: 3h 0m


Chi tiết chuyến bay

Jakarta Cgk (Jakarta Soekarno Airport) Đến Kuala Lumpur (Kuala Lumpur Int Airport)
Hạng thường (Q), Boeing 737-900 (739)
Khởi hành 13:15 Đi đến 16:20
Thời gian bay: 2h 5m

Chặng nghỉ(Layover): Kuala Lumpur (Kuala Lumpur Int Airport) 4h 30m

Kuala Lumpur (Kuala Lumpur Int Airport) Đến Ho Chi Minh (Ho Chi Minh Son Nhut Airport)
Hạng thường (T), Airbus 321 (321)
Khởi hành 20:50 Đi đến 21:35
Thời gian bay: 1h 45m

Tổng thời gian của hành trình: 8h 20m


Vé máy bay đi Indonesia


Hành trình và giá vé máy bay bay chuyến bay từ bay Sài Gòn (HCM) đi Bali : 9,511,000 vnd

Chi tiết chuyến bay

Ho Chi Minh (Ho Chi Minh Son Nhut Airport) Đến Kuala Lumpur (Kuala Lumpur Int Airport)
Hạng thường (O), Boeing 737-800 (738)
Khởi hành 11:00 Đi đến 13:55
Thời gian bay: 1h 55m

Chặng nghỉ(Layover): Kuala Lumpur (Kuala Lumpur Int Airport) 1h 25m

Kuala Lumpur (Kuala Lumpur Int Airport) Đến Denpasar Bali (Denpasar Bali Ngurah Rai Airport)
Hạng thường (O), Boeing 737-800 (738)
Khởi hành 15:20 Đi đến 18:20
Thời gian bay: 3h 0m

Tổng thời gian của hành trình: 6h 20m


Chi tiết chuyến bay

Denpasar Bali (Denpasar Bali Ngurah Rai Airport) Đến Kuala Lumpur (Kuala Lumpur Int Airport)
Hạng thường (O), Boeing 777-200 (772)
Khởi hành 12:50 Đi đến 15:50
Thời gian bay: 3h 0m

Chặng nghỉ(Layover): Kuala Lumpur (Kuala Lumpur Int Airport) 2h 0m

Kuala Lumpur (Kuala Lumpur Int Airport) Đến Ho Chi Minh (Ho Chi Minh Son Nhut Airport)
Hạng thường (O), Boeing 737-800 (738)
Khởi hành 17:50 Đi đến 18:45
Thời gian bay: 1h 55m

Tổng thời gian của hành trình: 6h 55m


Nhanh tay nhấc máy gọi điện đặt mua vé máy bay Cebu Pacific đi Indonesia  giá rẻ , vé máy bay siêu rẻ .

Mọi thông tin chi tiết thêm về mua vé máy bay thủ tục bay mời bạn liên hệ hoặc gọi cho chúng tôi tư vấn bạn tốt nhất

[themepacific_box color=”orange” text_align=”left” width=”100%”]
KHANG VUONG BOOKING OFFICE – ĐẠI LÝ CHÍNH THỨC CÁC HÃNG HÀNG KHÔNG TẠI VIỆT NAM
[/themepacific_box]

VP Hà Nội

Add : 95G – Lý Nam Đế – Q.Hoàn Kiếm – Hà Nội.

Tel : 04.37478953 | 04.37474646 | 04.37474848

Mobile : 0906.655.695  – 0935.771.977

VP TP Hồ Chí Minh

Add : B55Bis – Nguyễn Trãi, P-NCT, Q 1, TP HCM

Tel : 08.39205999  Fax : 08.39205666

Mobile : 0914.73.66.55 – 0914.21.66.55

Chúng tôi xin được hỗ trợ, tư vấn quý khách hàng mua vé máy bay giá rẻ hiệu quả nhất.

Chúc quý khách hàng có được những chuyến bay tốt đẹp !

Vé máy bay Sài Gòn (HCM) đi Indonesia
Đánh giá bài viết